“Natoa wito kwa
Wataalam wa Sekta
ya Uvuvi kuhakikisha

wanasimamia vyema na
kwa weledi Utekelezaji
wa Kanuni hizi za Tozo ’-
Dkt. Rashid
Tamatamah, Katibu
Mkuu Wizara ya Mifugo
na Uvuvi (Uvuvi)




MAREKEBISHO YA TOZO GN 491A ya Mwaka 2020

TOZO MAREKEBISHO YAKE
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Gharama za leseni za Zimeshuka kutoka Dola 2500 hadi Dola 500
kusafirisha mazao ya uvuvi kwa mazao ya uvuvi katika maji chumvi
nje ya nchi. (Pweza, Ngisi, Kambakochi, Kaa, Kambamiti)

kwa wafanyabiashara wadogo.
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Ada ya leseni za kusafirisha Imepungua kutoka Dola 1000 hadi Dola 250
dagaa. « Kwa dagaa wa maji chumvi na maji baridi.

Leseni nyingine zilizopungua ni pamoja na:

* leseni za kujishughulisha na uchakataji wa
mabondo,
biashara ya Simbi, na Mwani,
usafirishaji wa samaki wakavu, samaki
wabichi, samaki wa mapambo na samaki
aina ya sangara aliyetolewa matumbo.
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Tozo za kusafirisha mazao Zimepungua;

ya uvuvi nje ya nchi (export » Kutoka dola 0.2 hadi dola 0.16 kwa kila kilo
royalty) kwa dagaa wa kutoka Ziwa Victoria,
kutoka dola 0.3 kwa dagaa wa Ziwa Nyasa
na maji chumvi hadi kufikia dola 0.16, na
kutoka dola 1.0 hadi dola 0.5 kwa kilo kwa
dagaa wa Ziwa Tanganyika.
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Ushuru wa kusafirisha minofu Umepungua kutoka dola 0.24 hadi dola 0.2
ya Sangara kwenda nje ya kwa kila kilo.
nchi.

Imetolewa na

KITENGO CHA MAWASILIANO SERIKALINI
www.mifugouvuvi.go.tz
Simu: 0763 255255




